![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj23eJnwXewbKG8OZDiQMeql2-v-GDERwMo_qWofe7CGZce0UcRjGMCnErCOhZ3MoFhwwvX7H061ak736IN_KgTC1uRd0LVq6opYkSurxX9VS_gT_FDhWxn_sBT3AkVjhF8piZedmWtqs39oUfFH_O91-X_Ln7EH53Ae0C-kMXTcv_FVasZOlYxAn8skH4/w640-h426/0C73BD2C-6014-48A0-8C39-36AAE88CA611-L0-001_0.jpg)
คุณอารยา อรุณานนท์ชัย ดร.ศักดิ์ชัย เจริญศิริพรกุล (คณบดี )พร้อมด้วยคณาอาจารย์ บุคลากร นักศึกษา ศิษย์เก่า วิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ MBA KKU สมาคมศิษย์เก่า เข้าร่วมรำลึก วันสถาปนาวิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ ครบรอบ 30 ปี ซึ่งในการจัดงานครั้งนี้ณ อาคารสุนทร - อารยา อรุณานนท์ชัย วิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ ได้จัดให้มีกิจกรรม ต่าง ๆ ตลอดทั้งวัน มีพิธีทางศาสนา ทำบุญ ใส่บาตร และร่วมถวายภัตตาหาร หลวงพ่อสายทอง เตชะธัมโม และคณะสงฆ์วัดป่าห้วยกุ่ม อำเภอเกษตรสมบูรณ์ จังหวัดชัยภูมิ และ ร่วมถวายเงินเพื่อสมทบทุนสร้างอาคาร 6 ชั้น ตึกสงฆ์ อาพาธและแพทย์แผนไทย โรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น มี กิจกรรมเลี้ยงอาหารว่างและบริจาคสิ่งของโรงเรียนคนตาบอด จ.ขอนแก่น