คนรักสุขภาพต้องไม่พลาด บอกรักตัวเอง ด้วยการใส่ใจสุขภาพ Phyathai 3 Health Festival แคมเปญ HEALTHY SELF LOVE
นอกจากนี้ยังพบกับแพ็คเกจตรวจสุขภาพลดสูงสุด 50% พร้อมสินค้าสุขภาพที่คัดสรรมาเพื่อคุณและทุกคนในครอบครัวพญาไท 3 สำหรับท่านที่สนใจสามารถร่วมกิจกรรมได้ที่ OPD ชั้น 1 โรงพยาบาลพญาไท 3 ตั้งแต่วันที่ 1 - 10 มีนาคม 2567 หรือสั่งซื้อโปรแกรมผ่านออนไลน์ได้ตั้งแต่วันที่ 1-31 มีนาคม 2567
#Phyathaihospital