มีนาแล้ว มีนิวส์มาบอกต่อ คอนักชิมทั้งหลายเชิญมาลิ้มลอง "ปูนิ่มผัดพริกเกลือ" ที่เชฟฝีมือเด็ดประจำ
ห้องอาหารจีนหยก โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ คัดสรรมาบริการเป็นพิเศษ ด้วยปูนิ่มที่ส่งตรงมาจากทะเลฝั่งอันดามัน มีคุณค่าทางโภชนาการทั้งปริมาณแคลเซี่ยมสูง คอเลสเตอรอลต่ำ นำมาปรุงรสด้วยพริกเกลือตามสูตรลับเฉพาะ เพียงที่ละ 599 บาทถ้วน บริกรทั้งมื้อกลางวันและมื้อเย็นตลอดเดือนมีนาคมนี้เท่านั้น
ห้องอาหารจีนหยก โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ คัดสรรมาบริการเป็นพิเศษ ด้วยปูนิ่มที่ส่งตรงมาจากทะเลฝั่งอันดามัน มีคุณค่าทางโภชนาการทั้งปริมาณแคลเซี่ยมสูง คอเลสเตอรอลต่ำ นำมาปรุงรสด้วยพริกเกลือตามสูตรลับเฉพาะ เพียงที่ละ 599 บาทถ้วน บริกรทั้งมื้อกลางวันและมื้อเย็นตลอดเดือนมีนาคมนี้เท่านั้น
สำรองโต๊ะล่วงหน้าที่โทร.0-2276-4567 ต่อ 8429
หรือไลน์ @theemeraldhotel
หรือเพจห้องอาหารจีนหยก www.facebook.com/youtheemerald