เข้าร่วมอวยพรวันเกิดท่านหัวหน้าพรรคเสรีรวมไทย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh899-v8FaHeyd6ebQE36AXbn8qHBaJzUd4krd0wTcKVxI4VlirQ5l0CJ5J4nOP_9URtnG01D7cszUCTtyxvHAGc19mrq6v7002bmUe0IdeeY1nNu_SXNvKKSQ4CrJE-ZpbmX5wJeBWSgs/s640/AAA+HBD.jpg)
ดร.จักรพันธ์ ประจวบเหมาะ และ นายภัทรายุส สังขศิริ สองหนุ่มนักการเมืองคนรุ่นใหม่อนาคตไกลและยังเป็นแกนนำในการจัดตั้งพรรคการเมืองใหม่
"กลุ่มพลังอนาคต" พรรคการเมืองเพื่อคนรุ่นใหม่ทางเลือกใหม่ ได้นำกระเช้าดอกไม้เข้าร่วมอวยพรและแสดงความยินดีเนื่องในวันครบรอบวันเกิดปีที่ 71 ของท่าน พลตำรวจเอก เสรีพิศุทธ์ เตมียเวส หัวหน้าพรรคเสรีรวมไทย เมื่อวันที่ 1 กันยายน 2562 ที่ผ่านมาท่ามกลางบรรยากาศที่เป็นไปอย่างเรียบง่ายแต่อบอุ่นและเป็นกันเองจากสมาชิกพรรคฯ แกนนำพรรคฯ แขกเหรื่อผู้มีเกียรติและประชาชนที่รักใคร่ท่านฯ ต่างก็พร้อมหน้าพร้อมตามาร่วมอวยพรวันเกิดท่านหัวหน้าพรรคฯ ด้วยรอยยิ้ม ขอให้ท่านมีสุขภาพที่แข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าและเป็นที่พึ่งของประชาชนตลอดไป