ให้ศึกษาธิการฯ และโรงเรียน 7 แห่ง ใน จ. ฉะเชิงเทรา![](https://blogger.googleusercontent.com/img/a/AVvXsEhFTuBgopF1wH8tbHE0yzXfeFf3nnVDIR_UH5KQ4U_xAS6jCsQLqYY4RLj7UnLPZjLNRL17VxUwyWmOxLvn4z_nNH1EJ0dFMY8UrvBAibiGD73JHW0tm0YLVb2uWRZS27INKeaeDP70Jwvxvf2dr96uz24extNQx5h4YjEix047TriNUAiNA6fw5_ep=w640-h426)
คุณจิตรลดา หาญวรวงศ์ชัย กรรมการผู้จัดการใหญ่ ออฟฟิศเมท ในเครือเซ็นทรัล รีเทล พร้อมด้วยพนักงานสาขาและคลังสินค้า ปันน้ำใจส่งมอบอุปกรณ์ที่ใช้ประกอบการเรียนการสอนและเครื่องใช้จำเป็นในโรงเรียน อาทิ เครื่องเขียน สมุด แฟ้มเก็บเอกสาร กระดานและปากกาไวท์บอร์ด อุปกรณ์ไอที ปริ้นเตอร์ เม้าส์ คีบอร์ด เครื่องคิดเลข รวมทั้งเฟอร์นิเจอร์ โต๊ะ เก้าอี้ ชั้นวาง ตู้เก็บเอกสาร และอุปกรณ์ทำความสะอาด รวมมูลค่า 700,000 บาท ให้แก่ นายตั้ง อสิพงศ์ ศึกษาธิการจังหวัดฉะเชิงเทรา เพื่อส่งต่อให้แก่โรงเรียนอีก 7 แห่งในจังหวัดฉะเชิงเทรา ได้แก่ โรงเรียนบ้านคลอง 21, โรงเรียนบ้านไร่ดอน, โรงเรียนหนองไม้แก่นวิทยา, โรงเรียนบ้านหนองประโยชน์, โรงเรียนวัดประชาบำรุง, โรงเรียนวัดหินดาษ และ โรงเรียนบ้านนาโพธิ์